Turnitin(TM) เปิดตัวบริการในรูปแบบภาษาต่างๆของเอเชีย

บริษัทเปิดบริการการตรวจสอบผลงานต้นฉบับ (Originality Checking) และการให้คะแนน (GradeMark)
ในภาษาจีน ญี่ปุ่น เกาหลี ไทย และ บาฮาซา มาลายู

โอ๊กแลนด์, แคลิฟอร์เนีย, 10 สิงหาคม– พีอาร์นิวส์ไวร์/อินโฟเควสท์

Turnitin ผู้นำด้านการตรวจสอบผลงานต้นฉบับและการป้องกันการคัดลอกผลงานประกาศว่า พร้อมให้บริการการตรวจสอบผลงานต้นฉบับและการให้คะแนน (GradeMark(TM)) ซึ่งเคยได้รับรางวัลมาแล้ว โดยจะมีการให้บริการดังกล่าวในภาษาจีน (แบบดั้งเดิม) จีน (แบบย่อ) ญี่ปุ่น เกาหลี ไทย และ บาฮาซา มาลายู บริษัททำงานร่วมกับสถาบันการศึกษาหลายร้อยแห่งทั่วภูมิภาคเอเชียแปซิฟิค Turnitin และ GradeMark ยังถูกนำไปใช้งานในประเทศต่างๆ มากกว่า 109 ประเทศ

“นี่คือการตอบสนองต่ออุปสงค์อันยิ่งใหญ่ในการนำบริการที่ได้รับรางวัลของเราสู่สถาบันต่างๆ ทั่วโลก” ดร. John Barrie ผู้ก่อตั้ง และซีอีโอของ iParadigms ผู้สร้าง Turnitin “มันน่าตื่นเต้นที่จะให้บริการของเรากับสถาบันต่างๆ ทั่วทั้งเอเชีย”

ข้อมูลเพิ่มเติม: http://turnitin.com.

ผู้สนใจติดต่อได้ที่:
ฮ่องกงและมาเก๊า น.ส. Robyne Lovelock robyne@aldis.com.au
ไต้หวัน นาย Hill Chen hill.chen@libraryforce.com
จีน (แผ่นดินใหญ่) นาย Ibsen Siu ibsen@libraryforce.com
เกาหลี น.ส. Monica Sung monica@shinwon.co.kr
ญี่ปุ่น นาย Kazuki Kasama kazuki.k@ijapan-groupnet.jp
ไทย นายภาวัต เรืองยิ่ง pootorn@book.co.th
มาเลเซีย นาย Daniel Choo daniel@apexknowledge.com.my
ประเทศอื่นๆ ในเอเชีย ส่งอีเมลมาได้ที่ turnitin_sales@igroupnet.com

เกี่ยวกับ iParadigms LLC
Turnitin เป็นบริการหนึ่งของ iParadigms LLC ผู้นำด้านการปกป้องทรัพย์สินทางปัญญาที่เป็นตัวอักษรและผู้บุกเบิกบริการผ่านเว็บสำหรับ
ความร่วมมือ การสนับสนุนการศึกษาออนไลน์ บริษัทเป็นผู้นำในการ
ใช้เทคโนโลยีเพื่อเพิ่มความรับรู้ของหลักปฏิบัติที่ดีในการสอนและ
การเรียนรู้ที่เกี่ยวข้องกับการใช้เนื้อหาข้อมูลของบุคคลอื่น

เกี่ยวกับ iGroup
เป็นเวลากว่ายี่สิบปีที่ iGroup และบริษัทในเครือได้ทำงานร่วมกับ
สำนักพิมพ์และห้องสมุดต่างๆ เพื่อนำข้อมูลด้านการวิจัยสู่โต๊ะของ
นักวิชาการ นักศึกษา แพทย์ นักธุรกิจ และนักวิทยาศาสตร์ชาวเอเชีย iGroup
ประกอบด้วยบริษัทย่อยๆ ที่มีชื่อเสียงในด้านข้อมูลอุตสาหกรรมของเอเชียแปซิฟิค

เกี่ยวกับ ALDIS
ALDIS กลุ่มมืออาชีพด้านข้อมูลที่มีประสบการณ์กว่ายี่สิบห้าปี
ในด้านห้องสมุดและข้อมูล ซึ่งเป็นตัวแทนของ Turnitin และ
GradeMark ในออสเตรเลีย นิวซีแลนด์ และบางส่วนของเอเชีย

แหล่งข่าว Turnitin

ติดต่อ: Lim Ching ผู้จัดการด้านผลิตภัณฑ์ของ iGroup (Asia Pacific) Ltd.,
โทร. +65-6745-5581, limching@igroupnet.com
หรือ Robyne Lovelock, กรรมการบริหารของ ALDIS Associates Pty. Ltd., โทร.+61-(0)3-9502-0347, robyne@aldis.com.au;
หรือ Katie Povejsil, รองประธานฝ่ายการตลาดของ iParadigms LLC, โทร.+1-510-287-9720, ต่อ 287,
kpovejsil@iparadigms.com, สำหรับ Turnitin